ABUP00201209221Y00 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
TDK
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 3A 40mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ABUP00201209221Y00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-ABUP00201209221Y00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-ABUP00201209221Y00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-ABUP00201209221Y00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABUP00201209221Y00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A