ADCC002016121R0MC1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-ADCC002016121R0MC1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-ADCC002016121R0MC1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-ADCC002016121R0MC1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADCC002016121R0MC1
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 3.1A 50 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 3.1 A สูงสุด 50mOhm 0806 (2016 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.3A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 50mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
806
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)