ADCC00252012R47MC1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-ADCC00252012R47MC1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-ADCC00252012R47MC1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-ADCC00252012R47MC1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADCC00252012R47MC1
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 4A 27 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 4 A สูงสุด 27mOhm 1008 (2520 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.2A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 27mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)