ANT1204F005R0915A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 915MHZ CHIP SOLDER SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 915MHz จุดประสงค์ทั่วไป ชิป rf เสาอากาศ 1.59dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ 10dB |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | อัตราการขยาย 1.59dBi |
ชุด | พลังงาน - สูงสุด 1 W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ส่วนปลาย บัดกรี |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กลุ่มความถี่ UHF (300MHz ~ 1GHz) | ความสูง (สูงสุด) 0.063" (1.60mm) |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 915MHz | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |