ANT1204F005R0915A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4608-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-4608-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-4608-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204F005R0915A
คำอธิบาย
RF ANT 915MHZ CHIP SOLDER SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
915MHz จุดประสงค์ทั่วไป ชิป rf เสาอากาศ 1.59dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
10dB
อัตราการขยาย
1.59dBi
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.063" (1.60mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz