ANT1204LL00R0918A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1524-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1524-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1524-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204LL00R0918A
คำอธิบาย
RF ANT 900MHZ/1.8GHZ CHIP SLD
คำอธิบายโดยละเอียด
900MHz, 1.8GHz ชิป rf เสาอากาศ 890MHz ~ 910MHz, 1.79GHz ~ 1.81GHz -1.6dBi, 1.08dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT1204LL00R0918A รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
VSWR
3
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10dB
อัตราการขยาย
-1.6dBi, 1.08dBi
พลังงาน - สูงสุด
2 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz), UHF (1GHz ~ 2GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
900MHz, 1.8GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่วงความถี่
890MHz ~ 910MHz, 1.79GHz ~ 1.81GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)