ANT1204LL05R0915A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 915MHZ CHIP SOLDER SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 915MHz ZigBee™ ชิป rf เสาอากาศ 905MHz ~ 925MHz 3.32dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ANT1204LL05R0915A รุ่น |
หมวดหมู่ | จำนวนของย่าน 1 |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | VSWR 2 |
ชุด | ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ -13.35dB |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตราการขยาย 3.32dBi |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | พลังงาน - สูงสุด 1 W |
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน 802.15.4 | ส่วนปลาย บัดกรี |
กลุ่มความถี่ UHF (300MHz ~ 1GHz) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 915MHz | ความสูง (สูงสุด) 0.063" (1.60mm) |
ช่วงความถี่ 905MHz ~ 925MHz | แอพพลิเคชั่น ZigBee™ |