ANT1204LL05R0915A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1525-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1525-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1525-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204LL05R0915A
คำอธิบาย
RF ANT 915MHZ CHIP SOLDER SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
915MHz ZigBee™ ชิป rf เสาอากาศ 905MHz ~ 925MHz 3.32dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT1204LL05R0915A รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
VSWR
2
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-13.35dB
อัตราการขยาย
3.32dBi
พลังงาน - สูงสุด
1 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.063" (1.60mm)
ช่วงความถี่
905MHz ~ 925MHz