ANT1204LL08R0870A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 870MHZ CHIP SOLDER SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 870MHz ชิป rf เสาอากาศ 853MHz ~ 887MHz 1.51dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | จำนวนของย่าน 1 |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | VSWR 1.92 |
ชุด | ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ -10dB |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตราการขยาย 1.51dBi |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | พลังงาน - สูงสุด 1 W |
กลุ่มความถี่ UHF (300MHz ~ 1GHz) | ส่วนปลาย บัดกรี |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 870MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ช่วงความถี่ 853MHz ~ 887MHz | ความสูง (สูงสุด) 0.063" (1.60mm) |