ANT1204LL08R0870A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1526-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1526-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1526-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204LL08R0870A
คำอธิบาย
RF ANT 870MHZ CHIP SOLDER SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
870MHz ชิป rf เสาอากาศ 853MHz ~ 887MHz 1.51dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
VSWR
1.92
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10dB
อัตราการขยาย
1.51dBi
พลังงาน - สูงสุด
1 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
870MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่วงความถี่
853MHz ~ 887MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.063" (1.60mm)