ANT1606JB12B1575A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1529-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1606JB12B1575A
คำอธิบาย
RF ANT 1.575GHZ CER PATCH IPEX
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.575GHz GPS เซรามิกแพตช์ rf เสาอากาศ 1.566GHz ~ 1.584GHz -2.52dBic U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
VSWR
2
ชุด
อัตราการขยาย
-2.52dBic
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
LNA, ฟิลเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
U.FL (UMCC), I-PEX MHF1
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ระบบนำทาง
ประเภทการติดตั้ง
กาว
กลุ่มความถี่
UHF (1GHz ~ 2GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.205" (5.20mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
1.575GHz
แอพพลิเคชั่น
GPS
ช่วงความถี่
1.566GHz ~ 1.584GHz