ANT1608LL14R2455A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4595-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-4595-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-4595-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1608LL14R2455A
คำอธิบาย
RF ANT 2.45GHZ/5.5GHZ CHIP SLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz, 5.5GHz ISM, Wi-Fi ชิป rf เสาอากาศ 3.11dBi, 3.43dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT1608LL14R2455A รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราการขยาย
3.11dBi, 3.43dBi
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ส่วนปลาย
บัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป, WiFi
ความสูง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
แอพพลิเคชั่น
ISM, Wi-Fi
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz, 5.5GHz