ANT3216LL11R2400A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4591-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-4591-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-4591-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT3216LL11R2400A
คำอธิบาย
RF ANT 2.45GHZ CER PATCH SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz บลูทูธ, ISM, Wi-Fi, Zigbee™ เซรามิกแพตช์ rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 3.68dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
6.5dB
ชุด
อัตราการขยาย
3.68dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, ISM ทั่วไป, WiFi
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, ISM, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz