ANT5320LL24R2455A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1547-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1547-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1547-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT5320LL24R2455A
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ/5GHZ CHIP SLDR SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz, 5GHz WLAN ชิป rf เสาอากาศ 2.39GHz ~ 2.51GHz, 4.55GHz ~ 5.45GHz 2.17dBi, 3.51dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT5320LL24R2455A รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10dB
ชุด
อัตราการขยาย
2.17dBi, 3.51dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
WiFi
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.045" (1.15mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz, 5GHz
แอพพลิเคชั่น
WLAN
ช่วงความถี่
2.39GHz ~ 2.51GHz, 4.55GHz ~ 5.45GHz