ANT6230LL01R1575A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1548-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1548-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1548-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT6230LL01R1575A
คำอธิบาย
RF ANT 1.575GHZ CHIP SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.575GHz GPS ชิป rf เสาอากาศ 1.548GHz ~ 1.602GHz 2.52dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10dB
ชุด
อัตราการขยาย
2.52dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ระบบนำทาง
กลุ่มความถี่
UHF (1GHz ~ 2GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
1.575GHz
แอพพลิเคชั่น
GPS
ช่วงความถี่
1.548GHz ~ 1.602GHz