ANT7020LL05R0870A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4605-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-4605-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-4605-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT7020LL05R0870A
คำอธิบาย
RF ANT 870MHZ CHIP SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
870MHz ISM ชิป rf เสาอากาศ 1.83dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT7020LL05R0870A รุ่น
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
10dB
ชุด
อัตราการขยาย
1.83dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.031" (0.78mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
870MHz