ANTX100P001BWPEN3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1552-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANTX100P001BWPEN3
คำอธิบาย
RF ANT 850MHZ/900MHZ FLAT PATCH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
850MHz, 900MHz, 1.8GHz, 1.9GHz, 2.1GHz บลูทูธ, Wi-Fi, Zigbee™ แพตช์แบน rf เสาอากาศ 4.2dBi, 5.1dBi, 3.9dBi, 5dBi, 4.5dBi U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
VSWR
3
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราการขยาย
4.2dBi, 5.1dBi, 3.9dBi, 5dBi, 4.5dBi
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
1 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ส่วนปลาย
U.FL (UMCC), I-PEX MHF1
กลุ่มความถี่
แถบกว้าง
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
850MHz, 900MHz, 1.8GHz, 1.9GHz, 2.1GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)