ANTX100P011B24003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4611-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANTX100P011B24003
คำอธิบาย
RF ANT 2.45GHZ PCB TRACE CAB ADH
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz บลูทูธ, Wi-Fi, Zigbee™ PCB เทรซ rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 2.2dBi U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
VSWR
2.5
อัตราการขยาย
2.2dBi
พลังงาน - สูงสุด
1 W
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)