ANTX100P112B24553
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4615-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANTX100P112B24553
คำอธิบาย
RF ANT 2.45/5.5125GHZ FLAT PATCH
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz, 5.5125GHz บลูทูธ, Wi-Fi, Zigbee™ แพตช์แบน rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz, 5.15GHz ~ 5.875GHz 2.2dBi, 2.2dBi U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
VSWR
2.5
อัตราการขยาย
2.2dBi, 2.2dBi
พลังงาน - สูงสุด
1 W
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz, 5.5125GHz
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz, 5.15GHz ~ 5.875GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)