APAL00060645101M70
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-APAL00060645101M70TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APAL00060645101M70
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 860MA 320 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 860 mA 320mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
610mA
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
320mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.236" W (7.20mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)