APAL00060645101T70
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-APAL00060645101T70TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APAL00060645101T70
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 860MA 320 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 860 mA 320mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
610mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
320mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.236" W (7.20mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)