AWCU00453226104TM2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-AWCU00453226104TM2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-AWCU00453226104TM2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-AWCU00453226104TM2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AWCU00453226104TM2
คำอธิบาย
CMC 100UH 200MA 2LN SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 1 MHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 200mA dcr 2Ohm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2Ohm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
2
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 1 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA