BDCCDG201208R47MFC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BDCCDG201208R47MFCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BDCCDG201208R47MFCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BDCCDG201208R47MFCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BDCCDG201208R47MFC
คำอธิบาย
FIXED IND 0.47UH 3.7A 27 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 3.7 A สูงสุด 27mOhm 0805 (2012 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.3A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 27mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2 MHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
805
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)