BMMA00060630100MV1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BMMA00060630100MV1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BMMA00060630100MV1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BMMA00060630100MV1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BMMA00060630100MV1
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3A 105 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 3 A สูงสุด 105mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 105mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.270" L x 0.255" W (6.86mm x 6.47mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)