BMMA00101040100MX1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BMMA00101040100MX1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BMMA00101040100MX1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BMMA00101040100MX1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BMMA00101040100MX1
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 6A 30 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 6 A สูงสุด 30mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 30mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.453" L x 0.394" W (11.50mm x 10.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)