BMMA001717704R7MV1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BMMA001717704R7MV1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BMMA001717704R7MV1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BMMA001717704R7MV1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BMMA001717704R7MV1
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 25A 5.11 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 25 A สูงสุด 5.11mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 5.11mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.693" L x 0.677" W (17.60mm x 17.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)