BPPM00090748272X00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BPPM00090748272X00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BPPM00090748272X00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BPPM00090748272X00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BPPM00090748272X00
คำอธิบาย
CMC 2A 2LN 2.7 KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 2.7 kOhms @ 100 MHz 2A dcr 86mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
86mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.354" L x 0.276" W (9.00mm x 7.00mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.7 kOhms @ 100 MHz