BSPQ000603043N5B00 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 3.5NH 500MA 170 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 3.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 500 mA สูงสุด 170mOhm 0201 (0603 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 170mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 20 @ 500MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 7GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 500 MHz |
ประเภท ฟิล์มหนา | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0201 (0603 เมตริก) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 201 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±0.1nH | ขนาด / มิติ 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.017" (0.43mm) |