BSPQ000603043N5B00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BSPQ000603043N5B00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BSPQ000603043N5B00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BSPQ000603043N5B00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSPQ000603043N5B00
คำอธิบาย
FIXED IND 3.5NH 500MA 170 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 500 mA สูงสุด 170mOhm 0201 (0603 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 170mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
20 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
7GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ประเภท
ฟิล์มหนา
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
201
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.017" (0.43mm)