BWCU00201212900Y03 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 500MA 2LN 90 OHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 500mA dcr 300mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 300mOhm |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 50V |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.081" L x 0.049" W (2.05mm x 1.25mm) |
จำนวนของสาย 2 | ความสูง (สูงสุด) 0.055" (1.40mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 90 Ohms @ 100 MHz | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวนอน, 4 PC แพด |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 500mA |