BWCU00201212900Y03
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BWCU00201212900Y03TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BWCU00201212900Y03CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BWCU00201212900Y03DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BWCU00201212900Y03
คำอธิบาย
CMC 500MA 2LN 90 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 500mA dcr 300mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.081" L x 0.049" W (2.05mm x 1.25mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA