CX0603MRX7R7BB473
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1235-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1235-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1235-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CX0603MRX7R7BB473
คำอธิบาย
CAP PASSTHRU 0.047UF 16V 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.047 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 16V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CX0603MRX7R7BB473 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16V
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
X7R
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ประเภท
Pass Through
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.033" W (1.60mm x 0.85mm)
ความจุไฟฟ้า
0.047 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%