CX1206MKX7R9BB104
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1261-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1261-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1261-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CX1206MKX7R9BB104
คำอธิบาย
CAP PASSTHRU 0.1UF 20% 50V 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 50V 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CX1206MKX7R9BB104 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
X7R
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ประเภท
Pass Through
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.065" W (3.20mm x 1.65mm)
ความจุไฟฟ้า
0.1 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%