LP450NMO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-LP450NMO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP450NMO
คำอธิบาย
BLACK NMO LOW PROFILE, UNITY, 45
คำอธิบายโดยละเอียด
460MHz โดม rf เสาอากาศ 450MHz ~ 470MHz 2dBi NMO ติดตั้งบนพาเนล
พลังงาน - สูงสุด
100 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
460MHz
ช่วงความถี่
450MHz ~ 470MHz
ความสูง (สูงสุด)
1.500" (38.10mm)