LPF1608LL53R2400A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-LPF1608LL53R2400ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-LPF1608LL53R2400ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-LPF1608LL53R2400ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LPF1608LL53R2400A
คำอธิบาย
RF FILTER LOW PASS 2.45GHZ 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz ศูนย์กลาง ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 0.48dB 0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
โลว์พาส
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.48dB
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความถี่
2.45GHz ศูนย์กลาง
ความสูง (สูงสุด)
0.032" (0.80mm)