NMO27BCO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-NMO27BCO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMO27BCO
คำอธิบาย
NMO COIL, UNITY, 27 - 31 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
28.5MHz วิป, ตรง rf เสาอากาศ 27MHz ~ 30MHz NMO เป็นแม่เหล็ก
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
วิป, ตรง
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
1
บรรจุภัณฑ์
ถุง
พลังงาน - สูงสุด
150 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
NMO
กลุ่มความถี่
VHF (f < 300MHz)
ประเภทการติดตั้ง
เป็นแม่เหล็ก
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
28.5MHz
ความสูง (สูงสุด)
4.000" (101.60mm)
ช่วงความถี่
27MHz ~ 30MHz