รูปภาพสำหรับ NMO40BCO ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
NMO40BCO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-NMO40BCO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMO40BCO
คำอธิบาย
NMO COIL, UNITY, 40 - 50 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
45MHz วิป, ตรง rf เสาอากาศ 40MHz ~ 50MHz เป็นแม่เหล็ก
หมวดหมู่
ช่วงความถี่
40MHz ~ 50MHz
พลังงาน - สูงสุด
150 W
กลุ่มความถี่
VHF (f < 300MHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
45MHz
ความสูง (สูงสุด)
3.500" (88.90mm)