NMO4503CS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-NMO4503CS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMO4503CS
คำอธิบาย
BASE / WHIP, 3 DBD/5.2 DBI, 450-
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
460MHz วิป, ตรง rf เสาอากาศ 450MHz ~ 470MHz 5.14dBi NMO เป็นแม่เหล็ก
ถุง
อัตราการขยาย
5.14dBi
พลังงาน - สูงสุด
200 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
460MHz
ช่วงความถี่
450MHz ~ 470MHz
ความสูง (สูงสุด)
19.000" (482.60mm)