NMOQW152
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-NMOQW152-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMOQW152
คำอธิบาย
STAINLESS BASE / WHIP, UNITY, 15
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
157MHz วิป, ตรง rf เสาอากาศ 152MHz ~ 162MHz 2dBi NMO เป็นแม่เหล็ก
ถุง
อัตราการขยาย
2dBi
พลังงาน - สูงสุด
200 W
กลุ่มความถี่
VHF (f < 300MHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
157MHz
ช่วงความถี่
152MHz ~ 162MHz
ความสูง (สูงสุด)
19.000" (482.60mm)