NMOQW406
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-NMOQW406-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMOQW406
คำอธิบาย
STAINLESS BASE / WHIP, UNITY, 40
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
418MHz วิป, ตรง rf เสาอากาศ 406MHz ~ 430MHz 2dBi NMO เป็นแม่เหล็ก
ถุง
อัตราการขยาย
2dBi
พลังงาน - สูงสุด
200 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
418MHz
ช่วงความถี่
406MHz ~ 430MHz
ความสูง (สูงสุด)
7.000" (177.80mm)