P0770.682NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-P0770.682NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-P0770.682NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-P0770.682NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P0770.682NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 1.2A 130 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 1.2 A สูงสุด 130mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
P0770.682NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.2A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 130mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.260" L x 0.175" W (6.60mm x 4.45mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.115" (2.92mm)