P1167.153NL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-2861-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P1167.153NL
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 1.8A 66 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.8 A สูงสุด 66mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 66mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
20MHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.297" L x 0.297" W (7.54mm x 7.54mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.7A