PA1005.050NL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-2913-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA1005.050NL
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:50 20A SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 A 1899-12-30 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง 500 µH ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.284" L x 0.330" W (7.21mm x 8.38mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.217" (5.50mm)
ประเภท
ล่วงล้ำ
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
20 A
น้ำหนัก
0.014oz (0.4g)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
500 µH