PA1005.050QNL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PA1005.050QNL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA1005.050QNL
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:50 20A SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 A 1899-12-30 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง 500 µH ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อัตรา
AEC-Q200
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
ขนาด / มิติ
0.284" L x 0.330" W (7.21mm x 8.38mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.217" (5.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
20 A
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
500 µH