PA2240.472NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA2240.472NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA2240.472NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA2240.472NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA2240.472NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 13.6A 13.5 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 13.6 A สูงสุด 13.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PA2240.472NLT รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 13.5mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.307" L x 0.299" W (7.80mm x 7.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14A