PA2240.682NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA2240.682NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA2240.682NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA2240.682NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA2240.682NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 9.5A 19.6 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 9.5 A สูงสุด 19.6mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA2240.682NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 19.6mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.307" L x 0.299" W (7.80mm x 7.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11A