PA2247.472NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA2247.472NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA2247.472NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA2247.472NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA2247.472NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 30A 3.8 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 30 A สูงสุด 3.8mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA2247.472NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.8mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.650" L x 0.610" W (16.50mm x 15.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.394" (10.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
39A