PA2248.153NLT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 15UH 22A 7.5 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 15 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 22 A สูงสุด 7.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PA2248.153NLT รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ไม่มีฉนวนหุ้ม |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 7.5mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.650" L x 0.610" W (16.50mm x 15.50mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.512" (13.00mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 25.5A |