PA4340.103ANLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4000-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4000-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4000-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4340.103ANLT
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.8A 103 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 3.8 A สูงสุด 103mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PA4340.103ANLT รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 103mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.224" L x 0.205" W (5.70mm x 5.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.5A