PA4340.152ANLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3998-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3998-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3998-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4340.152ANLT
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 8A 15.7 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 8 A สูงสุด 15.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4340.152ANLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 15.7mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.224" L x 0.205" W (5.70mm x 5.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.5A